Nhà đất bán / Long An / Tp. Tân An / P. Tân Khánh / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Phường Tân Khánh, Thành Phố Tân An
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
Lô góc 327m2 – Khúc Hạo, Nại Hiên Đông, Sơn Trà – 2x tỷ
24.5 tỷ • 327m²
74.92 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Nại Hiên Đông

Bán
4
Săn ngay nhà đẹp giá rẻ gần đường Lê Duẩn, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
3 tỷ • 45m²
66.67 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Chính Gián

Bán
11
Căn Hộ Feliz En Vista - Sky Mansion 4 Phòng Ngủ + Study - 240m2 – Giá Rẻ Nhất T1/2025
10.2 tỷ • 107m²
95.33 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi

Bán
4
Lô đất đẹp diện tích lớn Xã Xuân Đồng, Diên Khánh
650 tr. • 1115m²
0.58 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Xuân Đồng

Bán
BÁN NHÀ HẺM CẠN HOÀNG VĂN THỤ – PHƯỜNG NGÔ MÂY – TP. QUY NHƠN
2.45 tỷ • 40m²
61.25 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Ngô Mây

Bán
3
🏡 Bán nhà kiệt ô tô Sơn Trà, Đà Nẵng – Nhà mới, vào ở ngay!
3.35 tỷ • 61m²
54.92 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Mân Thái

Bán
Bán căn nhà mặt đường Chợ Lũng, Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng
4.5 tỷ • 45m²
100 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đằng Hải

Bán
Săn ngay lô đất biệt thự ở khu phố Tây An Thượng, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
14 tỷ • 123m²
113.82 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An