Nhà đất bán / Long An / Tp. Tân An / P. 7 / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Phường 7, Thành Phố Tân An
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán đất nền khu đô thị Alana City. Ngay làng đại học. Mặt tiền DT. 741. Có sổ sẵn
980 tr. • 75m²
13.07 tr./m²
Bình Dương, H. Phú Giáo, X. Phước Hoà

Bán
3
BÁN NHÀ SỔ RIÊNG 1 LẦU 1 TRỆT BÌNH CHUẨN, THUẬN AN
2.78 tỷ • 65.8m²
42.25 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Chuẩn

Bán
5
Chốt ngay toà CHDV đẹp gần biển Mỹ Khê, TP. Đà Nẵng
13.5 tỷ • 100m²
135 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN NƯỚC MẶN 7 – KHU NAM VIỆT Á
8.2 tỷ • 125m²
65.6 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
3
🏡 **NHÀ ĐƯỜNG ĐÂM GIÁ SẬP SÀN TẠI TRUNG TÂM SƠN TRÀ** 🏡
5.3 tỷ • 75m²
70.67 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
4
Bán nhà 3 tầng gần cổng Lideco, P. Cao Thắng – Hạ Long ô tô đỗ cửa
3.1 tỷ • 50.5m²
61.39 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Cao Thắng

Bán
4
Bán lô đất mặt tiền Mai Chí Thọ, Phường Trần Quang Diệu, Quy Nhơn
2.2 tỷ • 81m²
27.16 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Trần Quang Diệu

Bán
3
Lô đất thổ cư đường số 4 khu Tái Định Cư Đồng Tâm, Phường 6, Tp Tân An, Long An
2.5 tỷ • 90m²
27.78 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 6