Nhà đất bán / Long An / Tp. Tân An / P. 1 / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Phường 1, Thành Phố Tân An
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
BÁN NHÀ ĐẸP 1 TRỆT 1 LẦU ĐƯỜNG HOÀNG VIỆT, VŨNG TÀU - FULL CÔNG NĂNG, GIÁ TỐT!
5.3 tỷ • 61m²
86.89 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhì

Bán
4
BÁN NHÀ CẤP BỐN HẺM LÊ QUANG ĐẠO - ÔTÔ XE TẢI TẬN NƠI
890 tr. • 75m²
11.87 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Tài

Bán
5
Bán Nhà Lò Đúc, Hai Bà Trưng - 22/30m, 4 Tầng, Mặt Tiền 4m, Giá 5.886 Tỷ
5.89 tỷ • 22m²
267.55 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Đống Mác

Bán
5
Bán nhà phố Lê Văn Lương - Thanh xuân - Diện tích 54m - Mặt tiền 5,5m
19 tỷ • 54m²
351.85 tr./m²
Hà Nội, Q. Thanh Xuân, P. Nhân Chính

Bán
4
BÁN LÔ GÓC 3 MẶT TIỀN - ĐƯỜNG SỐ 10, KHU GREEN CITY
5.1 tỷ • 144m²
35.42 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 6

Bán
7
BÁN BIỆT THỰ SIÊU ĐẸP – KHU BIỆT THỰ ĐẠI PHÚ GIA, TP. QUY NHƠN
17 tỷ • 311m²
54.66 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nhơn Bình

Bán
5
Bán lô đất tại Phường 2, Bảo Lộc
1.65 tỷ • 264m²
6.25 tr./m²
Lâm Đồng, Tp. Bảo Lộc, P. 2

Bán
4
Bán nhà Đà Nẵng
3.86 tỷ • 52m²
74.23 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Tây