Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Hiệp Đức / X. Bình Sơn / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Bình Sơn, Huyện Hiệp Đức
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Mua ngay nhà 3 tầng mặt tiền gần đường Thăng Long, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
5.75 tỷ • 100m²
57.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
7
BÁN NHÀ 3 TẦNG MẶT TIỀN NGUYỄN KIM – PHƯỜNG HÒA XUÂN, ĐÀ NẴNG - Giá rẻ bất ngờ
6.5 tỷ • 100m²
65 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
Bán nhà mặt tiền số 230 Phố Trung Lực, Phường Đằng Lâm, Hải An
9.5 tỷ • 96m²
98.96 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đằng Lâm

Bán
4
Bán gấp lô đất mặt tiền hồ Thuỷ Điện Sông Hinh
1.63 tỷ • 0.54245 ha
0.3 tr./m²
Phú Yên, H. Sông Hinh, X. Đức Bình Đông

Bán
5
Nhà 2 tầng Thôn 3 Diên Phú, Diên Khánh
1.66 tỷ • 60.4m²
27.48 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên Phú

Bán
9
CẦN BÁN GẤP LÔ ĐẤT ĐẸP TẠI LA NGÀ – ĐỊNH QUÁN – ĐỒNG NAI
650 tr. • 1000m²
0.65 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, X. La Ngà

Bán
Đất kinh dương vương
11.7 tỷ • 198m²
59.09 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
5
Mẹ Em Cần Bán Gấp Miếng Đất Để Trả Nợ Tại Thống Nhất Đồng Nai GIÁ 890TR
900 tr. • 1000m²
0.9 tr./m²
Đồng Nai, H. Thống Nhất, X. Gia Kiệm