Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Hiệp Đức / X. Quế Lưu / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Quế Lưu, Huyện Hiệp Đức
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
Sỡ hữu ngay biệt thự sân vườn gần sông Hàn, TP. Đà Nẵng
6.99 tỷ • 240m²
29.13 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Phước Ninh

Bán
6
Chuyển nhượng nhà 4 tầng ngay hồ lực hành đường lực hành
3.55 tỷ • 58m²
61.21 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đằng Lâm

Bán
7
🏡 **BÁN NHÀ TRUNG TÂM ĐÀ NẴNG GIÁ SIÊU RẺ!** 🌟
3.95 tỷ • 55m²
71.82 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Chính Gián
Bán
12
Bán Nhà 3 tầng Khai Quang
2.5 tỷ • 57m²
43.86 tr./m²
Vĩnh Phúc, Tp. Vĩnh Yên, P. Khai Quang

Bán
9
Chính Chủ Bán Nhà Hẻm Xe Tải - Sổ Vuông - Khu Dân Trí Cao - Vừa Ở Vừa Kinh Doanh Online, Spa, Văn Phòng - Giá 6 Tỷ
6 tỷ • 32m²
187.5 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 13

Bán
3
BÁN NHÀ 3 TẦNG MẶT TIỀN LÊ LỢI TT TP. QUY NHƠN
17 tỷ • 121.1m²
140.38 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Thị Nại

Bán
3
Bán nhà đường Lê Niệm, phường Lê Lợi, TP Kon Tum
6.7 tỷ • 1719m²
3.9 tr./m²
Kon Tum, Tp. Kon Tum, P. Lê Lợi

Bán
2
Bán nhà Cự Khối 33m2-4.95tỷ-5tầng (đang xây tầng tầng 5).
4.95 tỷ • 33m²
150 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối