Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Hiệp Đức / Tt. Tân Bình / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Thị Trấn Tân Bình, Huyện Hiệp Đức
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
BÁN NHÀ ĐẸP – HẺM XE HƠI – THỐNG NHẤT, GÒ VẤP – GIÁ CHỈ 5.6 TỶ
5.6 tỷ • 54m²
103.7 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 10

Bán
8
Bán homestay 4 tầng đường Nguyễn Hữu Trí Cồn Khương, P. Cái Khế, Q. Ninh Kiều, Tp Cần Thơ
22 tỷ • 350m²
62.86 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Cái Khế

Bán
4
Bán nhà cấp 4 mới xây hẻm Thái Thị Nhạn, phường An Thới, quận Bình Thủy, Cần Thơ
2.25 tỷ • 98.2m²
22.91 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. An Thới

Bán
3
MẶT TIỀN HÓI KIỂNG 5 – GIÁ 5,x TỶ – LÔ ĐẤT ĐẸP, TIỀM NĂNG CAO!
5.8 tỷ • 105m²
55.24 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn

Bán
3
Nhà 1 trệt 1 lầu mặt tiền Huỳnh Việt Thanh, (cách Chợ Phường 2 200m ), TP Tân An , Long An
3.5 tỷ • 70.6m²
49.58 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 1

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT ĐỐI DIỆN TRƯỜNG HỌC LONG HOÀ
2 tỷ • 80m²
25 tr./m²
Long An, H. Cần Đước, X. Long Hòa

Bán
10
Bán Gấp Nhà Mặt Tiền Quốc Lộ 80, Mỹ Lâm, Hòn Đất, Kiên Giang - Sắp Nhập TP. Rạch Giá!
1.23 tỷ • 64m²
19.22 tr./m²
Kiên Giang, H. Hòn Đất, X. Mỹ Lâm

Bán
3
BÁN ĐẤT GẦN NGÃ BA CÂY ĐIỆP TP. DĨ AN, BÌNH DƯƠNG
3.5 tỷ • 122m²
28.69 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp