Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Hiệp Đức / X. Phước Gia / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Phước Gia, Huyện Hiệp Đức
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
Nhà trệt Lê Văn Bì, An Thới, Bình Thủy
3.55 tỷ • 112m²
31.7 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. An Thới

Bán
6
NHÀ MỚI HÀM THẮNG ĐƯỜNG BÊ TÔNG OTO TẬN NHÀ GẦN CHỢ SỐ 5
1.9 tỷ • 137m²
13.87 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Thắng

Bán
4
Bán đất đường Quốc Lộ 1K – P. Đông Hòa – Tp. Dĩ An – Bình Dương
60 tỷ • 3514m²
17.07 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Đông Hòa

Bán
7
Bán căn nhà sân vườn thoáng mát ở xã Trường Tây, Hòa Thành, Tây Ninh
1.49 tỷ • 192m²
7.76 tr./m²
Tây Ninh, Tx. Hòa Thành, X. Trường Tây

Bán
12
BÁN NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU TÂN CỔ ĐIỂN TRỤC CHÍNH HẺM 11 NGUYỄN VĂN LINH - AN KHÁNH - NINH KIỀU
3.59 tỷ • 135m²
26.59 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
CÒN DUY NHẤT 1 NỀN GIÁ CHỈ 120 TRIỆU – BAO RA SỔ HỒNG
120 tr. • 160m²
0.75 tr./m²
Sóc Trăng, H. Mỹ Tú, X. Hưng Phú
Bán
6
Bán Shophouse Duplex Mt Eastmark City-The hybrid Thủ Đức Giá 54 triệu/m2
7.1 tỷ • 130m²
54.62 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
2
Bán Nhà Mới Xây Chất Lượng Cao - 2 Căn 2 Tầng, Khu Ẩm Thực Tổ 1, Phường Quang Trung, TP. Hà Giang
2.4 tỷ • 80m²
30 tr./m²
Hà Giang, Tp. Hà Giang, P. Quang Trung