Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Hiệp Đức / X. Thăng Phước / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Thăng Phước, Huyện Hiệp Đức
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Bán 2 lô đất liền kề mặt tiền nhựa Nguyễn Quang Đại Phường 5, Tp. Tân An
1.45 tỷ • 81.7m²
17.75 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 5

Bán
2
NỀN 150M2 ĐƯỜNG PHẠM HỮU LẦU, PHƯỜNG AN THỚI, BÌNH THỦY, CẦN THƠ
3.9 tỷ • 150m²
26 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. An Thới

Bán
3
Bán căn 2PN - 2WC, Bcons Plaza, Đông Hoà, Dĩ An
1.72 tỷ • 51.3m²
33.53 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Đông Hòa

Bán
5
Chính chủ bán căn hộ chung cư An Bình Plaza 97 phố Trần Bình căn hộ 3pn 2wc dt:giá 6 tỷ ( có thương lượng )
6 tỷ • 70m²
85.71 tr./m²
Hà Nội, Q. Nam Từ Liêm, P. Mỹ Đình 1

Bán
4
Nhà c4 vừa xây xong P. Tân Định, Tp. Bến Cát, Bình Dương
1.8 tỷ • 115m²
15.65 tr./m²
Bình Dương, Tp. Bến Cát, P. Tân Định

Bán
4
🏠 CHÍNH CHỦ BÁN GẤP NHÀ C4 GÁC LỬNG ĐÚC – MẶT TIỀN KHU VỰC SƠN TRÀ, ĐÀ NẴNG 🏠
3.6 tỷ • 57m²
63.16 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
3
Bán đất nền khu đô thị Alana City. Ngay làng đại học. Mặt tiền DT. 741. Có sổ sẵn
980 tr. • 75m²
13.07 tr./m²
Bình Dương, H. Phú Giáo, X. Phước Hoà
Bán
6
Căn hộ B3.16 Ricca Quận 9: Sổ hồng, chỉ 2,6 tỷ! Cho thuê 8,5 triệu/tháng, tiện ích đầy đủ
2.6 tỷ • 72m²
36.11 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu