Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Hiệp Đức / X. Sông Trà / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Sông Trà, Huyện Hiệp Đức
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
9
Bán nhà 2 tầng- Đường BÀU CẦU 26 - Hướng Đông Nam - KDC NAM CẨM LỆ, ĐÀ NẴNG
3.35 tỷ • 92m²
36.41 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
3
NỀN LỘ NHỰA Ô TÔ ĐƯỜNG VỊ BÌNH, XÃ HOẢ LỰU, TP. VỊ THANH, HẬU GIANG
465 tr. • 350m²
1.33 tr./m²
Hậu Giang, Tp. Vị Thanh, X. Hoả Lựu

Bán
2
Lh 0898894703
1.2 tỷ • 115m²
10.43 tr./m²
Bình Dương, Tp. Bến Cát, P. Mỹ Phước

Bán
6
Mua ngay toà CHDV đẹp gần biển Nguyễn Tất Thành, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
8 tỷ • 93m²
86.02 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Đông

Bán
6
Chính chủ bán nhà mặt tiền 9m khu Centana Điền Phúc Thành – Sổ hồng riêng, giá tốt 7.1 tỷ
7.1 tỷ • 80m²
88.75 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
6
2 CĂN NHÀ 2 LẦU FULL NỘI THẤT ĐƯỜNG SỐ 5 KDC VĂN HOÁ TÂY ĐÔ CẦN THƠ
5.8 tỷ • 88.7m²
65.39 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Thạnh

Bán
5
Nhà Vừa Mới Hoàn Thiện Tại Phường Bửu Hòa, Tp. Biên Hòa
3.6 tỷ • 86m²
41.86 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Bửu Hòa

Bán
6
📈🌊 THE SOLEIL ĐÀ NẴNG – BÀI TOÁN ĐẦU TƯ DÒNG TIỀN MẶT BIỂN MỸ KHÊ
2.7 tr. • 37m²
0.07 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Mân Thái