Nhà đất bán / Quảng Nam / H. Hiệp Đức / X. Phước Trà / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Phước Trà, Huyện Hiệp Đức
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
Nhà siêu xinh 3PN ngay Hoàng Bật Đạt, P.15 Tân Bình, TPHCM
5.2 tỷ • 42m²
123.81 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 15
Bán
2
Bán nhà Đỗ Xuân Hợp Quận 9 - Diện tích 90m2, thu nhập 20 triệu/tháng, giá 20 tỷ
20 tỷ • 90m²
222.22 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
10
Nhà 3 Lầu Đẹp Khu VIP - Tập Trung Nhiều Cán Bộ & Giáo Viên Định Cư Tại P. Tân Biên - TP. Biên Hòa
4.5 tỷ • 80m²
56.25 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Biên

Bán
Bán biệt thự khu Bình Minh, P.8, Vũng Tàu
16 tỷ • 127m²
125.98 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 8

Bán
6
Cần bán 2 lô đất diện tích đều 90m2, gần sân bay Gia Bình
1.95 tỷ • 90m²
21.67 tr./m²
Bắc Ninh, H. Lương Tài, X. Tân Lãng

Bán
5
🔥 RẺ NHẤT KHU – MẶT TIỀN PHẠM ĐÌNH BÂN – 100M2 – CHỈ 4 TỶ 990 🔥
4.99 tỷ • 100m²
49.9 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn

Bán
4
Bán biệt thự ven sông Rio Vista, Phước Long B, TP Thủ Đức, DT 154m², 1 trệt 2 lầu, giá 16,4 tỷ TL
16.4 tỷ • 297m²
55.22 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
4
🏡 **Bán Nhà Đường Kiệt Sơn Trà** 🚗
3.65 tỷ • 90m²
40.56 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Thọ Quang