Nhà đất bán / Long An / H. Cần Giuộc / Tt. Cần Giuộc / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Thị Trấn Cần Giuộc, Huyện Cần Giuộc
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Bán 3 lô đất liền kề hẻm bê tông 4m Xã Ea Bar, Buôn Đôn, Đắk Lắk (6821.2 m2, thổ cư 180m2)
1.5 tỷ • 0.68211 ha
0.22 tr./m²
Đắk Lắk, H. Buôn Đôn, X. Ea Bar

Bán
3
Bán nhanh căn 3PN 2WC tại Precia, Q2 – View đẹp, giá tốt, sổ hồng vĩnh viễn, hỗ trợ thủ tục A-Z
6.2 tỷ • 101m²
61.39 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
5
N127 - Nhà Mới Đường 48 - HBC - Cuối Năm Đón Tết 2025
7.9 tỷ • 70m²
112.86 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
9
Cần bán gấp shophouse Dragon Village Quận 9: DT 6x15m, 1 trệt 2 lầu, giá chỉ 5.8 tỷ, hỗ trợ vay NH
5.8 tỷ • 90m²
64.44 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
3
Siêu Phẩm – NGŨ HÀNH SƠN – 90m2 đường 6m - Giá 6,85 tỷ
6.85 tỷ • 90m²
76.11 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
4
Bán lô đất đẹp diện tích lớn đường hẻm Lạc Long Quân, Phường Trần Quang Diệu, Quy Nhơn
1.95 tỷ • 146m²
13.36 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Trần Quang Diệu

Bán
7
Bán Gấp Đất Nền Kiến Á Liên Phường Quận 9 - Giá Tốt Nhất Thị Trường, Vị Trí Đắc Địa Cạnh Global City Liên hệ ngay: 0918153827 (Mr. Tình)
20 tỷ • 320m²
62.5 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
7
🔥 BÁN NHÀ 1.5 TẦNG – MẶT TIỀN NGŨ HÀNH SƠN – GẦN BIỂN – KIẾN CỐ – ĐẦU TƯ SIÊU LỜI 🔥
7.95 tỷ • 110m²
72.27 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ