Nhà đất bán / Long An / H. Cần Giuộc / X. Phước Lại / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Phước Lại, Huyện Cần Giuộc
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
Nhà vị trí đẹp TRUNG TÂM TP THUẬN AN gần VISIP 1 - PHÚ HỒNG THỊNH 8
3.75 tỷ • 64m²
58.59 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Chuẩn

Bán
4
Đất thổ cư đường số 2 KDC Lợi Bình Nhơn, Tp. Tân An
1.25 tỷ • 64m²
19.53 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, X. Lợi Bình Nhơn

Bán
2
BÁN NHÀ MT HÀN THUYÊN, PHƯỜNG AN BÌNH
11 tỷ • 130m²
84.62 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. An Bình

Bán
7
BÁN NHÀ SỔ RIÊNG – KP3, TRẢNG DÀI
2.59 tỷ • 143m²
18.11 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
5
Căn Góc 2MT hẻm nhựa 8m có lề Nguyễn Văn Thương ( D1 cũ ) P.25 , Bình Thạnh
5.7 tỷ • 60m²
95 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 25

Bán
Căn biệt thự 2 mặt tiền gần sông Hàn, TP. Đà Nẵng
15 tỷ • 160m²
93.75 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
6
Chính Chủ Bán căn hộ Precia Quận 2, 6,2 tỷ, 101m2, 3PN, 2WC, Sổ Hồng Sở Hữu Lâu Dài
6.2 tỷ • 100m²
62 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
3
Siêu Phẩm – NGŨ HÀNH SƠN – 90m2 đường 6m - Giá 6,85 tỷ
6.85 tỷ • 90m²
76.11 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ