Nhà đất bán / Long An / H. Cần Giuộc / X. Mỹ Lộc / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Mỹ Lộc, Huyện Cần Giuộc
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
CHUNG CƯ CHARM PLAZA – 3PN – VIEW HỒ BƠI – 93M2 – GIÁ CHỈ 2.1 TỶ
2.1 tỷ • 93m²
22.58 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
Lô đất siêu đẹp tại phường Dương Quan - Thành Phố Thủy Nguyên
1.9 tỷ • 60m²
31.67 tr./m²
Hải Phòng, Tp. Thuỷ Nguyên, P. Dương Quan

Bán
6
Căn 2 tầng độc lập 48+1m2 có phòng ngủ tầng 1 tại TDP Cách Hạ, phường Nam Sơn, An Dương, HP
1.58 tỷ • 49m²
32.24 tr./m²
Hải Phòng, Q. An Dương, P. Nam Sơn

Bán
6
Cần bán căn nhà mới đẹp góc 2 mặt tiền nhựa Võ Hữu, P. Phú Thuỷ, TP.Phan Thiết
4.7 tỷ • 137m²
34.31 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Thủy

Bán
2
Bán lô đất hướng đông MT Đỗ Đức Dục, An Khê, Thanh Khê
3.55 tỷ • 85m²
41.76 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. An Khê
Bán
Nhà 2 Tầng Đường QH 13m Khai Quang Vĩnh Yên, 95m², Hướng Tây Bắc, Chỉ 3 Tỷ, Gần Trường Mầm Non, Không Khí Trong Lành!
3.01 tỷ • 95m²
31.68 tr./m²
Vĩnh Phúc, Tp. Vĩnh Yên, P. Khai Quang

Bán
7
NHÀ 3 TẦNG KIÊN CỐ TẠI KĐT HÀ QUANG 2
6 tỷ • 80m²
75 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Hải

Bán
2
BÁN NHÀ MẶT TIỀN PHAN VĂN ĐỐI, BÀ ĐIỂM, HÓC MÔN
2.2 tỷ • 30m²
73.33 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Hóc Môn, X. Bà Điểm