Nhà đất bán / Long An / H. Cần Giuộc / X. Phước Vĩnh Tây / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Phước Vĩnh Tây, Huyện Cần Giuộc
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Cần BÁN nhà mặt tiền kinh doanh tại 53 Hà Thị Đát (gần Cầu Xéo cũ), Tân Sơn Nhì, Tân Phú.
12.5 tỷ • 86m²
145.35 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Phú, P. Tân Sơn Nhì

Bán
3
🔥 ĐẤT NGUYỄN SẮC KIM – HÒA XUÂN – giá 5,7 tỷ 🔥
5.7 tỷ • 97m²
58.76 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
3
Bán đất TĐC Hòn Rớ 2 đường nhựa 13.5m giá 2 tỷ 999
3 tỷ • 70m²
42.84 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Phước Đồng

Bán
5
Chính chủ về quê định cư cần bán nhà gấp trước Tết
1.95 tỷ • 68m²
28.68 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
5
Bán nhà phường Tân hiệp Tân Uyên bình dương
2.38 tỷ • 67m²
35.52 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp

Bán
2
5 Lô Đất Sổ Riêng Vừa Ra Lò, Giá Đầu Phường Tân Hạnh, Biên Hoà
1.5 tỷ • 60m²
25 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Hạnh

Bán
12
Bán nhà đẹp 2 tầng- Quang Châu- Cẩm Lệ New full nội thất xịn sò
3.68 tỷ • 125m²
29.44 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
5
Nhà cấp 4 sổ riêng Đông Minh, Đông Hoà, Dĩ An, Bình Dương
3.9 tỷ • 137m²
28.47 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Đông Hòa