Nhà đất bán / Long An / H. Cần Giuộc / X. Phước Lý / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Phước Lý, Huyện Cần Giuộc
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
BÁN NHÀ MẶT TIỀN 5M5 – NGAY CẦU RỒNG- TRUNG TÂM SƠN TRÀ
7.1 tỷ • 75.9m²
93.54 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Nam

Bán
6
Bán Nhà 3 Tầng - 60m2 Vuông - Trung Tâm Quận 3 - Hẻm Ô Tô - Giá Chỉ 7.X Tỷ
7 tỷ • 60m²
116.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 3, P. 5

Bán
Nhà phố thương mại
2.3 tỷ • 219m²
10.5 tr./m²
Bình Dương, H. Bàu Bàng, Tt. Lai Uyên

Bán
7
Nhà 2 mặt tiền đường Trường Hoà, thị xã Hoà Thành
1.55 tỷ • 195m²
7.95 tr./m²
Tây Ninh, Tx. Hòa Thành, X. Trường Hòa

Bán
4
Bán nhà mặt phố tại 36 Nguyễn Huệ, Ninh Hiệp, Ninh Hòa, Khánh Hòa, 7,8 tỷ, 227m2, rộng 6m hàng hiếm
7.8 tỷ • 227m²
34.36 tr./m²
Khánh Hòa, Tx. Ninh Hòa, P. Ninh Hiệp

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT ĐỐI DIỆN TRƯỜNG HỌC LONG HOÀ
2 tỷ • 80m²
25 tr./m²
Long An, H. Cần Đước, X. Long Hòa

Bán
3
Mê Lỡ Hẻm Thông Tây Sơn Thành Thái, Quy Nhơn
1.85 tỷ • 46m²
40.22 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Quang Trung

Bán
2
Cần bán lô đất MT Nguyễn Duy Trinh
4.6 tỷ • 105m²
43.81 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải