Nhà đất bán / Long An / H. Cần Giuộc / X. Long Hậu / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Long Hậu, Huyện Cần Giuộc
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Bán NHÀ Mặt Tiền Đường Trần Bạch Đằng, phường An Khánh, quận Ninh Kiều
18 tỷ • 120m²
150 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
3
Lô đất mặt tiền Võ Nguyên Giáp – TP Đà Nẵng – 187m2 – 29 tỷ
29 tỷ • 187m²
155.08 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
3
🔥 ĐẤT MẶT TIỀN CAO HỒNG LÃNH – 100M2 – ĐƯỜNG 10M5 – KINH DOANH ĐỈNH 🔥
5.8 tỷ • 100m²
58 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Quý

Bán
3
ĐẤT BIỆT THỰ MINI PHƯỜNG THỐNG NHẤT GẦN VINCOM
7 tỷ • 160m²
43.75 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Thống Nhất

Bán
5
Bán gấp đất thổ cư mặt tiền xã Mỹ Yên
2 tỷ • 127m²
15.75 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, X. Mỹ Yên

Bán
12
❌GIẢM 1,1 TỶ BÁN NHANH❌ ☘☘☘ BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG TRẦN HOÀNG NA (ĐOẠN KDC 91B), P.AN KHÁNH, Q.NINH KIỀU, CẦN THƠ
11.9 tỷ • 100m²
119 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
4
Bán gấp nhà 1 trệt 2 lầu gần KCN Visip 3, Tân Uyên, Bình Dương – Giá chỉ 1 tỷ 8 – Sổ hồng riêng
1.6 tỷ • 72m²
22.22 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp

Bán
3
CORA TOWER - Biểu tượng sống mới tại Hòa Xuân Đà Nẵng
3.71 tỷ • 53.8m²
69.01 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân