Nhà đất bán / Long An / H. Cần Giuộc / X. Phước Lâm / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Phước Lâm, Huyện Cần Giuộc
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm
Bán
4
🌟 Chính Chủ Bán nhanh căn hộ Homyland 2 giá 2,5 tỷ 72m2
2.5 tỷ • 72m²
34.72 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Bình Trưng Tây

Bán
7
BÁN NHÀ GẦN LOTTE NGUYỂN VĂN LƯỢNG
5.59 tỷ • 47.5m²
117.68 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 16

Bán
4
Nhà đẹp Nguyễn Duy Cung – hẻm ô tô – khu đồng bộ – chỉ 6.5 tỷ TL
6.5 tỷ • 52m²
125 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
8
NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN – HẺM 77 PHẠM NGŨ LÃO
2.69 tỷ • 86m²
31.28 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Thới Bình

Bán
4
Nhà cấp 4 hướng Tây thuộc P. Thới Hoà, Bến Cát
1.65 tỷ • 100m²
16.5 tr./m²
Bình Dương, Tp. Bến Cát, P. Thới Hòa

Bán
6
Huỳnh Tấn Phát - Tân Thuận Tây - 25M2- 3 Tầng - Giá 2.9 Tỷ
2.9 tỷ • 25m²
116 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 7, P. Tân Thuận Tây

Bán
3
Bán Nhà Mặt Đường Phương Canh 40m2, 6 Tầng, Gara Ô Tô, Thang Máy, Giá Chỉ 8.5 Tỷ
8.5 tỷ • 40m²
212.5 tr./m²
Hà Nội, Q. Nam Từ Liêm, P. Phương Canh

Bán
3
Lô Góc đường Bê Tông 4m – Gần Bến Xe Đức Long – Ngang 7m
1.65 tỷ • 120m²
13.75 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước