Nhà đất bán / Long An / H. Cần Giuộc / X. Long Thượng / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Xã Long Thượng, Huyện Cần Giuộc
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán nhà mặt đường 422b xã vân canh,hoài đức Hà Nội gần chợ canh dt sổ 100m2 stsd 136m2 mt:4,5m mặt thoáng sau 3m - Giá: 32 tỷ ( có thương lượng )
32 tỷ • 136m²
235.29 tr./m²
Hà Nội, H. Hoài Đức, X. Vân Canh

Bán
3
BÁN CĂN HỘ CHUNG CƯ COOPMART, VŨNG TÀU
2.9 tỷ • 97m²
29.9 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 7

Bán
5
Căn Góc 2MT hẻm nhựa 8m có lề Nguyễn Văn Thương ( D1 cũ ) P.25 , Bình Thạnh
5.7 tỷ • 60m²
95 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 25

Bán
4
Cần ra lô đất Lộc An, Long Thành
1.38 tỷ • 104.5m²
13.21 tr./m²
Đồng Nai, H. Long Thành, X. Lộc An
Bán
5
Độc quyền 100 căn hộ MT EASTMARK CITY chỉ 2,45 tỷ 65m2 có VAT
2.45 tỷ • 63m²
38.89 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
5
SUN GROUP VŨNG TÀU – SIÊU DỰ ÁN NGHỈ DƯỠNG 2025
28 tỷ • 250m²
112 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
7
Bán nhà trệt lầu mới xây dựng hẻm tổ 3 hồ Búng Xáng
4.45 tỷ • 80m²
55.63 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
6
Bán đất tặng kho cách đường ĐT743B chỉ 100m P. Tân Đông Hiệp, Tp. Dĩ An
4.9 tỷ • 206m²
23.79 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp