Nhà đất bán / Long An / H. Thạnh Hóa / Đất nền dự án
Bán Đất Nền Dự Án Huyện Thạnh Hóa, Tỉnh Long An
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
N141- Chủ Gửi bán nhà đường số 9, Hiệp Bình Chánh. Gần nhà thờ Fatima.
5 tỷ • 43m²
116.28 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
8
BÁN NHÀ 3 TẦNG - ĐƯỜNG HOÀNG ĐẠO THỦY - TRUNG TÂM, RỘNG RÃI, GIÁ TỐT!
6.95 tỷ • 108m²
64.35 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Thọ Đông

Bán
4
Bán Nhà Mới Xây Hiện Đại 40m2 Siêu Rẻ Tại TĐC Vinhomes Riverside, Hồng Bàng - Giá 4,35 Tỷ
4.35 tỷ • 40m²
108.75 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hồng Bàng, P. Sở Dầu

Bán
7
NHÀ XÂY MỚI TINH, SÂN CỔNG RIÊNG PHỐ AN DƯƠNG , THÔNG NGUYỄN CỘNG HOÀ
3.1 tỷ • 60m²
51.67 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. An Dương

Bán
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN NGUYỄN BẢO ĐỨC, TAM HIỆP
4.5 tỷ • 80m²
56.25 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tam Hiệp

Bán
2
Bán lô biệt thự đồi 403m2 tại Nam Vĩnh Yên – Giá chỉ 26 triệu/m2
10.6 tỷ • 402m²
26.37 tr./m²
Vĩnh Phúc, Tp. Vĩnh Yên, X. Thanh Trù

Bán
4
Nhà Siêu đẹp vị trí đắc địa phố Lâm Tường
2.39 tỷ • 35m²
68.29 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. Trần Nguyên Hãn

Bán
3
Chốt ngay nhà đẹp mặt tiền gần sát biển Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
5.2 tỷ • 90m²
57.78 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ