Tin bán
25 TỶ HẠ CÒN 19 TỶ – SIÊU BIỆT THỰ 200M2 KDC D2D VÕ THỊ SÁU, P. THỐNG NHẤT, TP. BIÊN HOÀ
Giá
19 tỷ
Diện tích
200m²
Đơn giá
95 tr./m²
Thông tin mô tả
📣📣👉25 TỶ 👉HẠ CÒN 19 TỶ – SIÊU BIỆT THỰ 200M2 KDC D2D VÕ THỊ SÁU – KP7, P. THỐNG NHẤT, TP. BIÊN HOÀ
🔔 VỊ TRÍ ĐẸP: ĐƯỜNG N9 – GẦN BV ITO & TOPAZ
⭐ DIỆN TÍCH: 9X18M + NỞ HẬU 13M = 200M2
⭐ PHÁP LÝ: SỔ HỒNG RIÊNG – SANG TÊN NGAY
⭐ KẾT CẤU: 1 TRỆT 2 LẦU – THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI, KIÊN CỐ, BỀ THẾ, ĐẲNG CẤP
💰 GIÁ BÁN GẤP: 19 TỶ (THƯƠNG LƯỢNG MẠNH CHO KHÁCH THIỆN CHÍ)
☎️LIÊN HỆ ZALO: 0394417879
Bất động sản toạ lạc tại: đường Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, Thành phố Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai.
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1675
Ngày đăng tin
13/04/2025 22:27
Ngày cập nhật
13/04/2025 22:27
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Vợ chồng em cần bán lô đất Định Quán - Đồng Nai 1.000m2 giá 400tr (gấp)
400 tr. • 1000m²
0.4 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, X. La Ngà

Bán
3
Đất trung tâm nha trang
12 tr. • 334.4m²
0.04 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Trung

Bán
6
🔥 ĐẤT KDC BÁ TÙNG – HÒA QUÝ – GIÁ CHỈ 4 TỶ! 🔥
4 tỷ • 100m²
40 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn

Bán
2
1000mv Đất Lúa Hoà Phú, Châu Thành, Long An
379 tr. • 1000m²
0.38 tr./m²
Long An, H. Châu Thành, X. Hòa Phú

Bán
4
Bán nhà KDC Chợ Đêm Hoà Lân, P. Thuận Giao, Tp. Thuận An
3.9 tỷ • 60m²
65 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Thuận Giao

Bán
6
🏠✨ **CẦN BÁN NHÀ 2 TẦNG MẶT TIỀN 10.5m TẠI SƠN TRÀ** 🌊🌞
7.5 tỷ • 125m²
60 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
Sỡ hữu ngay biệt thự sân vườn gần sông Hàn, TP. Đà Nẵng
6.99 tỷ • 240m²
29.13 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Phước Ninh

Bán
4
Bán nhà Tư Đình 4 tầng – 1 tum: 32m2 – 9.5 tỷ.
9.5 tỷ • 32m²
296.88 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Long Biên
Bạn đang xem nội dung tin "25 TỶ HẠ CÒN 19 TỶ – SIÊU BIỆT THỰ 200M2 KDC D2D VÕ THỊ SÁU, P. THỐNG NHẤT, TP. BIÊN HOÀ" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1675. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.