Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Trảng Bom / Biệt thự
Bán Biệt Thự Huyện Trảng Bom, Tỉnh Đồng Nai
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Bán nhà KĐT mới Đông Tăng Long, 5x20m
8.9 tỷ • 100m²
89 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thạnh

Bán
5
BÁN NHÀ 2 TẦNG AN HÒA 10 – KHUÊ TRUNG, CẨM LỆ – GIÁ 6.40 TỶ
6.4 tỷ • 99m²
64.65 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Cẩm Lệ

Bán
2
Bán đất Chợ Bến Cát Bình Dương
860 tr. • 90m²
9.56 tr./m²
Bình Dương, Tp. Bến Cát, P. Mỹ Phước

Bán
BÁN ĐẤT ĐẸP TRUNG TÂM TP. QUY NHƠN – NGAY CHÂN CẦU LÊ THANH NGHỊ
3.45 tỷ • 80m²
43.13 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nhơn Bình

Bán
3
BÁN NHÀ 3 TẦNG MẶT TIỀN LÊ LỢI TT TP. QUY NHƠN
17 tỷ • 121.1m²
140.38 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Thị Nại

Bán
4
Bán Nhanh Nhà Cấp 4 , Khu Dân Cư Xã Phú Hữu , Nhơn Trạch , Đồng Nai
1.55 tỷ • 73m²
21.23 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Phú Hữu

Bán
9
BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ AN HẢI ĐÔNG 1 – GẦN NGUYỄN VĂN THOẠI – CÁCH BIỂN MỸ KHÊ 500M
10.8 tỷ • 96m²
112.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Nam

Bán
6
DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH 100 TRIỆU/THÁNG – CHO TÒA CĂN HỘ MỚI TINH AN THƯỢNG – GIÁ CHỈ 25 TỶ
25 tỷ • 91m²
274.73 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An