Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Trảng Bom / X. Thanh Bình / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Thanh Bình, Huyện Trảng Bom
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Cần tìm chủ mới cho lô đất đẹp tại Giáng Nam 1 – Hòa Phước (nay là P. Hòa Xuân, TP. Đà Nẵng)
2 tỷ • 114m²
17.54 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
10
🌳 BÁN VƯỜN XOÀI ĐẸP NHƯ MƠ – VIEW HỒ TRỊ AN CỰC PHẨM 🌊
900 tr. • 1000m²
0.9 tr./m²
Đồng Nai, H. Thống Nhất, X. Hưng Lộc

Bán
5
Bán nhà mới đẹp 1 trệt 2 lầu, hẻm ô tô, đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P.3, TP Vũng Tàu
5.65 tỷ • 62.2m²
90.84 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 3

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP KHU ĐÔ THỊ GREEN CITY – GẦN SÔNG, GẦN BIỂN
2.15 tỷ • 100m²
21.5 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, P. Điện Ngọc

Bán
Bán Đất đường Bùi Đình Tuý, P.24, Bình Thạnh
10.9 tỷ • 102m²
106.86 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 25

Bán
6
🔥 ĐẤT KDC BÁ TÙNG – HÒA QUÝ – GIÁ CHỈ 4 TỶ! 🔥
4 tỷ • 100m²
40 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn

Bán
3
Bán Lô Đất MT Mai Hắc Đế P.Long Tâm, Bà Rịa ( P.Tam Long HCM) 92.8m2 Full Thổ Cư Không Lỗi Phong Thuỷ
2.46 tỷ • 92.8m²
26.51 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, P. Long Tâm

Bán
4
KẸT TIỀN BÁN GẤP NHÀ 3 TẦNG HẺM LẠC THIỆN - VĨNH THỌ - NHA TRANG
2.85 tỷ • 58.3m²
48.89 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Thọ