Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Trảng Bom / X. Hố Nai 3 / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Hố Nai 3, Huyện Trảng Bom
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán lô đất đường 7.5m Cẩm Nam 10 - Hòa Xuân ⁃ Cẩm Lệ- Đà Nẵng
3.45 tỷ • 100m²
34.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
Săn ngay cặp đất đẹp sát đường Phó Đức Chính, Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
15 tỷ • 196m²
76.53 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
4
Lô đất đẹp tại TDP Ngọ Dương 2 - phường An Hoà
1.79 tỷ • 102m²
17.55 tr./m²
Hải Phòng, Q. An Dương, P. An Hoà

Bán
BIỆT THỰ LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG ĐINH TIÊN HOÀNG NGAY TRUNG TÂM TP PLEIKU
14 tỷ • 380m²
36.84 tr./m²
Gia Lai, Tp. Pleiku, P. Yên Đỗ

Bán
3
Hạ giá bán gấp lô đất khu phố 4 phường Long Bình , Biên Hoà
2.25 tỷ • 71.5m²
31.47 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Long Bình

Bán
7
Bán căn nhà Mặt Tiền Phạm Thị Đào - Phường Ghềnh Ráng - Tp Quy Nhơn
4.4 tỷ • 40.5m²
108.64 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Ghềnh Ráng

Bán
7
SIÊU PHẨM HẺM 1 TRỤC THÔNG - KHU ĐỒNG BỘ CỰC ĐẸP - PHAN HUY ÍCH, P14, GÒ VẤP
9.3 tỷ • 48.8m²
190.57 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 14

Bán
9
Mua ngay căn hộ 1-2-3-4PN, Duplex, Penthouse Vista Verde giá cực tốt - View sông Sài Gòn, hồ bơi, tiện ích 5 sao
10.3 tỷ • 123m²
83.74 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi