Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Trảng Bom / X. Sông Thao / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Sông Thao, Huyện Trảng Bom
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Nhà 4 tầng mới tinh dân xây độc lập Khúc Thừa Dụ - Thiên Lôi
3.65 tỷ • 40m²
91.25 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. Vĩnh Niệm

Bán
3
BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ – SIÊU PHẨM GIỮA LÒNG PHỐ BIỂN -179m2 - Ngang 7,3m
17 tỷ • 179m²
94.97 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
2
Bán đất gần suối hướng Biển xã Hàm Cường , Hàm Thuận Nam, tỉnh Bình Thuận
2.08 tỷ • 1300 ha
0 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Nam, X. Hàm Cường

Bán
Chính chủ gửi bán dãy trọ 12 phòng đang thu nhập cao
11 tỷ • 280m²
39.29 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
2
Bất động sản gia lâm – bán đất Đông Dư – 36m2, giá 3.8 tỷ.
3.8 tỷ • 36m²
105.56 tr./m²
Hà Nội, H. Gia Lâm, X. Đông Dư

Bán
8
📢 Gia đình chủ chuyển công tác đang có nhu cầu bán nhà mặt tiền mới đẹp
3.58 tỷ • 118m²
30.34 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Thọ Đông

Bán
10
Nhà 3 mê
4.85 tỷ • 57m²
85.09 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Thạch Thang

Bán
5
QUẬN 12 - NHỈNH 8 TỶ – NHÀ 150M2 – HẺM XE TẢI – CÁCH MẶT TIỀN 50M – CHỈ 8.7 TỶ
8 tỷ • 147m²
54.42 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Thạnh Lộc