Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Trảng Bom / X. Tây Hoà / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Tây Hoà, Huyện Trảng Bom
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Bán Nhà Căn Góc 2 Mặt Tiền Đường Lê Trọng Tấn – Giá 3 Tỷ
3 tỷ • 45m²
66.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Phú, P. Tây Thạnh

Bán
7
Bán đất
190 tr. • 195m²
0.97 tr./m²
Tây Ninh, H. Châu Thành, X. Thành Long

Bán
6
NHÀ MỚI HÀM THẮNG ĐƯỜNG BÊ TÔNG OTO TẬN NHÀ GẦN CHỢ SỐ 5
1.9 tỷ • 137m²
13.87 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Thắng

Bán
6
Dự Án New Vegas Hà Tiên | Chủ Đầu Tư Enterland | Phát Triển Khu Đô Thị Cao Cấp Tại Kiên Giang
4 tỷ • 75m²
53.33 tr./m²
Kiên Giang, Tp. Hà Tiên, P. Pháo Đài

Bán
Săn ngay nhà đẹp gần đường Văn Tiến Dũng, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
5 tỷ • 92m²
54.35 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân
Bán
🏢 BÁN TÒA NHÀ KIẾN TRÚC TÂN CỔ ĐIỂN ĐẸP TẠI THỦ ĐỨC! 🏢
122 tỷ • 200m²
610 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi

Bán
3
Bán nhà 1T 1L Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương
3.5 tỷ • 72m²
48.61 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Phước Khánh

Bán
3
Bán nhà mặt tiền Khu Ghềnh Ráng trung tâm thành phố Quy Nhơn
4 tỷ • 80m²
50 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Ghềnh Ráng