Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Trảng Bom / X. Cây Gáo / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Cây Gáo, Huyện Trảng Bom
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Nhà Hẻm Lê Hồng Phong, P.4, Trung Tâm Thành Phố Vũng Tàu
7.5 tỷ • 92m²
81.52 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 4

Bán
12
Nhà Phố 1 Hầm 3 Lầu Bán Hoặc cho Thuê tại Phường An Phú, Quận 2 – Giá Thuê 35 Triệu/Tháng – Giá Bán 18.2 Tỷ
18.2 tỷ • 100m²
182 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
5
SIÊU PHẨM NHÀ PHỐ MỚI XÂY – KHU DÂN CƯ CAO CẤP
7.68 tỷ • 96m²
80 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Tân Chánh Hiệp

Bán
10
Nhà Ngộp Bằng Giá Ngân Hàng Tại Long Điềm, Long Hưng - Long Bình Tân Cũ, Biên Hòa, Đồng Nai
2.6 tỷ • 123m²
21.14 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Long Bình Tân

Bán
6
Bán toà nhà căn hộ Apartment gần sông Hàn, TP. Đà Nẵng
13 tỷ • 112m²
116.07 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
9
BIỆT THỰ ĐƯỜNG VEN SÔNG BỬU LONG
40 tỷ • 1260m²
31.75 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Bửu Long

Bán
3
Bán Nhà 3 Tầng Mặt Tiền Khu TVSMT P. Nhơn Bình, Quy Nhơn
3.05 tỷ • 46.8m²
65.17 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nhơn Bình

Bán
4
Bán nhà mặt tiền Cô Bắc, Quận Hải Châu giá tốt
6.45 tỷ • 54m²
119.44 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hải Châu Ii