Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Trảng Bom / X. Đông Hoà / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Đông Hoà, Huyện Trảng Bom
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán Đất Mặt Tiền Đường Nguyễn Bình, P9, Vũng Tàu
14.5 tỷ • 172m²
84.3 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 9

Bán
3
Bán xưởng tại Tân hiệp Tân Uyên bình dương
16 tỷ • 1755m²
9.12 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp

Bán
4
Cơ Hội Vàng Đầu Tư 03 Lô Đất Liền Kề Tại Hiệp Bình Phước
7.2 tỷ • 66m²
109.09 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Phước

Bán
3
2 lô đất nền thổ cư mặt tiền hẻm 209- Châu Thị Kim, Phường 3, TP. Tân An, Long An
1.05 tỷ • 87m²
12.07 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 3

Bán
6
Bán nhà đẹp giá rẻ gần đường Điện Biên Phủ, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
4 tỷ • 75m²
53.33 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Tây

Bán
2
Lô Đất SHR Xã Phước Thiền, Nhơn Trạch, Đồng Nai
2.2 tỷ • 147m²
14.97 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Phước Thiền

Bán
6
🔥 BÁN CĂN HỘ BCONS PLAZA – 2PN, 2WC – GIÁ TỐT NHẤT
2.3 tỷ • 51m²
45.1 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Đông Hòa

Bán
Mặt tiền BÙI TÁ HÁN , P. An Phú, Q2 TP Thủ Đức 🇩🇪
29.6 tỷ • 160m²
185 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú