Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Trảng Bom / X. Bắc Sơn / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Bắc Sơn, Huyện Trảng Bom
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
BÁN VILLA CÓ DIỆN TÍCH ĐẤT SIÊU TO TP. VŨNG TÀU
41 tỷ • 801m²
51.19 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 12

Bán
6
🏡🏡 Bán nhà phường Tam Hiệp - Biên Hoà - Đồng Nai
3.4 tỷ • 69.3m²
49.06 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Hiệp

Bán
6
DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH 100 TRIỆU/THÁNG – CHO TÒA CĂN HỘ MỚI TINH AN THƯỢNG – GIÁ CHỈ 25 TỶ
25 tỷ • 91m²
274.73 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
6
SIÊU PHẨM NHÀ PHỐ TUYỆT ĐẸP, ĐƯỜNG Ô TÔ
9.9 tỷ • 68m²
145.59 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 14

Bán
8
5 Lô liền kề - 2 mặt tiền Ngã 4 Quán Gò – 540m2
1.3 tỷ • 540m²
2.41 tr./m²
Quảng Nam, H. Thăng Bình, X. Bình An

Bán
2
Bán ~50m đất khu Hạ Đoạn 1 - Đông Hải 2 - Hải An - HP
1.3 tỷ • 48m²
27.08 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đông Hải 2

Bán
3
CHÍNH CHỦ GỬI BÁN LÔ ĐẤT ĐƯỜNG NHỰA THÔN GIÁNG ĐÔNG HOÀ CHÂU
1.65 tỷ • 110m²
15 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
6
Bán nhà gấp chính chủ về quê lập nghiệp, công chứng trong ngày giá yêu thương
1.95 tỷ • 68m²
28.68 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú