Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Trảng Bom / X. Bàu Hàm / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Bàu Hàm, Huyện Trảng Bom
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
BÁN NỀN ĐẸP ĐỊNH CƯ PHÙ HỢP XÂY NHÀ VƯỜN NGHĨ DƯỠNG THUỘC XÃ ĐÔNG THẠNH, CHÂU THÀNH, HẬU GIANG
980 tr. • 244m²
4.02 tr./m²
Hậu Giang, H. Châu Thành, X. Đông Thạnh

Bán
6
🏡🏡 Bán nhà phường Tam Hiệp - Biên Hoà - Đồng Nai
3.4 tỷ • 69.3m²
49.06 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Hiệp

Bán
3
Bán 02 Lô Đất Bằng 2 Phòng Khám Phú Hà, TP. Việt Trì, Phú Thọ
1.8 tỷ • 147m²
12.24 tr./m²
Phú Thọ, Tx. Phú Thọ, X. Hà Lộc

Bán
9
Bán nhà 2 sổ tại E6/107A Đường Xóm Giữa Ấp 6, Xã Tân Nhựt, Huyện Bình Chánh, TP.HCM
5.5 tỷ • 280m²
19.64 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Bình Chánh, X. Tân Nhựt

Bán
5
Nhà 3,5 tầng sân cổng riêng phố Chợ Hàng
3.32 tỷ • 70m²
47.43 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. Dư Hàng Kênh

Bán
9
BÁN NHÀ 1 LẦU ĐÚC THẬT – SỔ RIÊNG – THỔ CƯ 100% NGAY CHỢ TRẢNG DÀI
2.89 tỷ • 64.5m²
44.81 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
4
BÁN NHÀ GÓC MẶT TIỀN ĐƯỜNG NGUYỄN VIỆT HỒNG - Q. NINH KIỀU, - TP . CẦN THƠ
18 tỷ • 121m²
148.76 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Thới Bình

Bán
7
ĐƯỜNG PHAN HUY ÍCH, P12, GÒ VẤP, 3 TẦNG, 4PN, HẺM 4M, CHỈ 5.65 TỶ
5.65 tỷ • 51m²
110.78 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12