Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Trảng Bom / X. Sông Trầu / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Sông Trầu, Huyện Trảng Bom
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
CHỈ 3 TỶ 750 - 3 TẦNG 26M2 - XÔ VIẾT NGHỆ TĨNH, P19, BÌNH THẠNH TRƯỚC NHÀ 6.6M
3.75 tỷ • 26m²
144.23 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 19

Bán
7
CĂN HỘ ĐẸP MỚI XÂY - THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI - KHU ĐÔ THỊ HƯNG PHÚ MỚI
1.15 tỷ • 53m²
21.7 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Thạnh

Bán
4
🔥 LÔ ĐẤT VIEW TRỰC DIỆN SÔNG – NAM ĐÀ NẴNG – KHÔNG GIAN CỰC ĐẸP! 🔥
1.65 tỷ • 418m²
3.95 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, X. Tam Xuân

Bán
5
Bán căn hộ CC siêu xịn tại The Monarchy, Đ. An Trung 2, P. An Hải Nam, Sơn Trà
3.05 tỷ • 79m²
38.61 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Nam

Bán
4
Lô đất thổ cư hẻm 10 Võ Văn Môn, phường 4, Tp. Tân An, Long An
1.25 tỷ • 81.1m²
15.41 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 4

Bán
3
Cho thuê hoặc bán nhà xưởng
18 tỷ • 4400m²
4.09 tr./m²
Bình Dương, H. Bàu Bàng, X. Long Nguyên

Bán
2
BÁN NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU, GẦN CHỢ TAM HOÀ - BIÊN HOÀ
3.55 tỷ • 60m²
59.17 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Bình Đa

Bán
6
NHÀ TRỆT LẦU MỚI 100% HẺM 65 ĐƯỜNG LÊ HỒNG PHONG - BÌNH THỦY, CẦN THƠ
2.1 tỷ • 57m²
36.84 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. Trà An