Nhà đất bán / Đồng Nai / H. Trảng Bom / Tt. Trảng Bom / Biệt thự
Bán Biệt Thự Thị Trấn Trảng Bom, Huyện Trảng Bom
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Đất vườn Tân Thành, Thủ Thừa, Long An
550 tr. • 1000m²
0.55 tr./m²
Long An, H. Thủ Thừa, X. Tân Thành

Bán
Cho thuê nhà xưởng tại Khai Quang Vĩnh Yên Vĩnh Phúc
60 tr. • 1400m²
0.04 tr./m²
Vĩnh Phúc, Tp. Vĩnh Yên, P. Khai Quang

Bán
MT ngang 6m Đường Trường Sa , Bình Thạnh
40 tr. • 120m²
0.33 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 15
Bán
7
💥 Siêu Hot: Bán Căn Hộ D'Lusso Quận 2 - View Đẹp, Giá Chỉ Từ 3.2 Tỷ!
3.2 tỷ • 49m²
65.31 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
6
NHÀ MẶT PHỐ ĐA MẶN 3 – 3.5 TẦNG – 6 PHÒNG NGỦ – GIÁ CHỈ 7.85 TỶ!
7.85 tỷ • 85m²
92.35 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn

Bán
7
Bán nhà MT Cư Xá Độc Lập, P. Tân Quý, Q. Tân Phú
9 tỷ • 60m²
150 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Phú, P. Tân Quý

Bán
6
NHÀ MỚI DỌN VÔ Ở NGAY - HẺM Ô TÔ - NGANG 5M - 4 TẦNG - 2 XẸT LÊ VĂN KHƯƠNG - HIỆP THÀNH - QUẬN 12 - GIÁ 5.58
5.58 tỷ • 70m²
79.71 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Hiệp Thành

Bán
2
Chào bán lô đất tại Thôn Hầu - Phường Hoàng Lâm - TP. Thủy Nguyên
1.4 tỷ • 62m²
22.58 tr./m²
Hải Phòng, Tp. Thuỷ Nguyên, P. Hoàng Lâm