Nhà đất bán / Quảng Ninh / Tp. Móng Cái / Đất nền
Bán Đất Nền Thành Phố Móng Cái, Tỉnh Quảng Ninh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
Lô góc 327m2 – Khúc Hạo, Nại Hiên Đông, Sơn Trà – 2x tỷ
24.5 tỷ • 327m²
74.92 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Nại Hiên Đông

Bán
3
Bán nhà siêu đẹp 3 Tầng mặt tiền đường 5m5 Đường LÊ VĂN THỊNH sát biển Hòa Minh
5.6 tỷ • 72m²
77.78 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
4
Bán 2 Lô SH1 Centar Diamond Đối Diện 7 Toà Chung Cư VSIP - Nhà 4 Tầng
6 tỷ • 75m²
80 tr./m²
Bắc Ninh, Tp. Từ Sơn, P. Phù Chẩn

Bán
4
LÔ ĐẤT HIỆP HOÀ – TRUNG TÂM BIÊN HOÀ
3.99 tỷ • 110m²
36.27 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Hiệp Hòa

Bán
3
Bán đất thổ cư Vĩnh Tân, Tân Uyên
1.2 tỷ • 140.8m²
8.52 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Vĩnh Tân
Bán
4
Nhà ở liền 90m2 Nguyễn Duy Trinh giá 14 triệu nội thất như hình
14 tr. • 90m²
0.16 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Bình Trưng Tây

Bán
6
Chính Chủ Bán Khách Sạn Ninh Giang mặt tiền Số 212C Phan Chu Trinh, P2, TP Vũng Tàu
25 tỷ • 152m²
164.47 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 2

Bán
3
💥💥 Đất Nền đường Nguyễn Văn Cừ nối dài, Q. Bình Thủy, TP Cần Thơ
880 tr. • 92.4m²
9.52 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. Long Tuyền