Nhà đất bán / Gia Lai / H. Krông Pa / X. Chư Drăng / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Chư Drăng, Huyện Krông Pa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Khu dân cư Thạnh Mỹ Lợi - Mua Bán Căn Hộ Chung Cư T1/2025
14 tỷ • 137m²
102.19 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi

Bán
4
Bán Nhà Lò Đúc, 38m2, 3 Tầng, Mặt Tiền 3.5m, Giá 6.25 Tỷ, Nhà Mới, Ngõ Nông, Pháp Lý Sạch
6.25 tỷ • 38m²
164.47 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Đống Mác

Bán
7
NHÀ MÊ FULL NỘI THẤT HẺM LƯƠNG THẾ VINH, P. TÂN TIẾN, BUÔN MA THUỘT
3.55 tỷ • 90m²
39.44 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Tân Tiến

Bán
3
BÁN CHDV 2MT HẺM XE HƠI – P15, GÒ VẤP
7.6 tỷ • 72m²
105.56 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 15

Bán
4
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG BƯNG ÔNG THOÀN – VỊ TRÍ ĐẸP, SỔ RIÊNG
11.2 tỷ • 110m²
101.82 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
Bán Đất Tổ 16 Tân Hà, TP. Tuyên Quang
1.5 tỷ • 129m²
11.63 tr./m²
Tuyên Quang, Tp. Tuyên Quang, P. Tân Hà

Bán
🌟🏡 BÁN ĐẤT 2 MẶT TIỀN HẺM Ô TÔ - LÊ LỢI - 100m2 CHỈ 5.3 TỶ 💥📞
5.3 tỷ • 100m²
53 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhì

Bán
2
TÌM CHỦ MỚI CHO LÔ ĐẤT ĐẸP HÀM CHÍNH
880 tr. • 300m²
2.93 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Chính