Nhà đất bán / Gia Lai / H. Krông Pa / X. Ia Rmok / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ia Rmok, Huyện Krông Pa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Săn ngay toà CHDV gần Võ Văn Kiệt và biển Mỹ Khê, TP. Đà Nẵng
6 tỷ • 52m²
115.38 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
3
Bán lô đất đẹp khu TĐC, P. 10, TP. Vũng Tàu
5.8 tỷ • 80m²
72.5 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
7
Bán Nhà Tại Bát Khối Long Biên, Nở Hậu34m2 5Tầng, Ôtô Đỗ Cửa, 8Tỷ
8 tỷ • 34m²
235.29 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối

Bán
4
Nhà Lầu gần Nguyễn Trung Trực - Quảng Trường - Mỹ Tho
1.69 tỷ • 60m²
28.17 tr./m²
Tiền Giang, Tp. Mỹ Tho, X. Mỹ Phong

Bán
3
SIÊU HIẾM - BÁN ĐẤT GIÃN DÂN NGHIÊM XUYÊN, THƯỜNG TÍN
3 tỷ • 95.9m²
31.28 tr./m²
Hà Nội, H. Thường Tín, X. Nghiêm Xuyên

Bán
5
Bán Đất (tặng dãy trọ ĐH Bách Khoa) Liên Chiểu
1.95 tỷ • 121.3m²
16.08 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Khánh Bắc

Bán
2
NHÀ 2 MẶT TIỀN VIP ĐƯỜNG ĐỒNG KHỞI – P. TRẢNG DÀI – BIÊN HÒA
15.5 tỷ • 403m²
38.46 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
4
Cơ hội sỡ hữu ngay nhà đẹp gần mặt tiền Ngô Quyền, Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
6.35 tỷ • 91m²
69.78 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Đông