Nhà đất bán / Gia Lai / H. Krông Pa / X. Chư Gu / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Chư Gu, Huyện Krông Pa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
Cần bán lô đất MT Nguyễn Duy Trinh
4.6 tỷ • 105m²
43.81 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải

Bán
6
Nhà Ngõ 89 Trại Lẻ Lê Chân, Hải Phòng
3.15 tỷ • 53.1m²
59.32 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. Kênh Dương

Bán
3
Chỉ 2,050 tỷ, sở hữu căn nhà gác lửng Phạm Văn Nghị, Ngay chợ Tân Lập Gần Hải Châu.
2.05 tỷ • 55m²
37.27 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thạc Gián

Bán
5
NHÀ 3 TẦNG BTCT – HẺM XE HƠI NHƯ MẶT TIỀN – LÂM VĂN BỀN, Q7
9.5 tỷ • 54m²
175.93 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 7, P. Tân Kiểng

Bán
3
Bán đất nền sổ đỏ – 61m2 – Giá 2.65tỷ – Xã Chương Dương, Thường Tín.
2.65 tỷ • 61m²
43.44 tr./m²
Hà Nội, H. Thường Tín, X. Chương Dương

Bán
4
Săn ngay toà CHDV gần Võ Văn Kiệt và biển Mỹ Khê, TP. Đà Nẵng
6 tỷ • 52m²
115.38 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
5
Nhà 2 tầng Thôn 3 Diên Phú, Diên Khánh
1.66 tỷ • 60.4m²
27.48 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên Phú

Bán
3
Bán Nhà Phố Lò Đúc, Hai Bà Trưng - 45m2, 5 Tầng, Mặt Tiền 4.5m, Giá 10.7 Tỷ
10.7 tỷ • 45m²
237.78 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Đống Mác