Nhà đất bán / Gia Lai / H. Krông Pa / X. Ia Hdreh / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ia Hdreh, Huyện Krông Pa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Bán nhà đẹp đường Thọ Hạc, P. Đông Thọ, TP. Thanh Hóa
2 tỷ • 52m²
38.46 tr./m²
Thanh Hóa, Tp. Thanh Hóa, P. Đông Thọ

Bán
Bán Đất Tổ 16 Tân Hà, TP. Tuyên Quang
1.5 tỷ • 129m²
11.63 tr./m²
Tuyên Quang, Tp. Tuyên Quang, P. Tân Hà

Bán
7
Bán đất
190 tr. • 195m²
0.97 tr./m²
Tây Ninh, H. Châu Thành, X. Thành Long

Bán
5
Nhà C4 Phước Khánh - Nhơn Trạch
1.1 tỷ • 63.3m²
17.38 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Phước Khánh

Bán
6
BÁN GẤP LÔ ĐẤT ĐỊNH QUÁN ĐỒNG NAI 1 tỷ/1000m2 TUYỆT PHẨM NGHỈ DƯỠNG & KHAI THÁC DU LỊCH
1 tỷ • 1000m²
1 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, X. La Ngà

Bán
2
2 sào đất ở Bình Trung, Châu Đức
1.2 tỷ • 2000m²
0.6 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Châu Đức, X. Bình Trung

Bán
5
Nhà 2 tầng kiệt Hùng Vương – Trung tâm Đà Nẵng
3.18 tỷ • 50m²
63.6 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thạc Gián

Bán
3
Bán nhanh căn 3PN 2WC tại Precia, Q2 – View đẹp, giá tốt, sổ hồng vĩnh viễn, hỗ trợ thủ tục A-Z
6.2 tỷ • 101m²
61.39 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú