Nhà đất bán / Gia Lai / H. Krông Pa / X. Đất Bằng / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Đất Bằng, Huyện Krông Pa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Bán dãy nhà trọ có doanh thu tốt gần đường Trường Chinh, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
1 tỷ • 105m²
9.52 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa An

Bán
7
Nhà 1 Trệt 1 Lửng thổ cư mặt tiền đường Bêtông. Tại Ấp 3 - xã Tân Bửu - Bến Lức
1.85 tỷ • 100m²
18.5 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, X. Tân Bửu

Bán
2
Bán nhà đẹp đường Thống Nhất, phường 16, Gò Vấp
4.2 tỷ • 35m²
120 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 16

Bán
3
Lô đất mặt tiền Phù Đổng, Hòa Xuân - 101m2 - 3,3 tỷ
3.3 tỷ • 101m²
32.67 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
2
LÔ ĐẤT ĐẸP 138m2 NGAY MẶT TIỀN CHỢ SẦM UẤT – PHƯỜNG TAM HIỆP, ĐỒNG NAI
4.35 tỷ • 138m²
31.52 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tam Hiệp

Bán
4
NHÀ 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN CỪ (LỘ 20) - PHƯỜNG AN HOÀ NINH KIỀU CẦN THƠ - TIẾP GIÁP MT ĐƯỜNG CMT8 GẦN CHỢ TRẦN VIỆT CHÂU
25.5 tỷ • 106.4m²
239.66 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Hòa

Bán
12
Bán Nhà Mặt Tiền Quang Trung, Gò Vấp - Diện Tích 60m2, Giá 6.9 Tỷ TL
6.9 tỷ • 60m²
115 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 14

Bán
4
Đất kiệt ô tô Sư Lỗ Thượng, Phú Hồ, Phú Vang
1.7 tỷ • 200m²
8.5 tr./m²
Huế, H. Phú Vang, X. Phú Hồ