Nhà đất bán / Gia Lai / H. Krông Pa / X. Phú Cần / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Phú Cần, Huyện Krông Pa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
NHÀ HOÀN CÔNG 70m2 - KINH DOANH ĐA NGHÀNH NGHỀ - THUẬN AN, BÌNH DƯƠNG
4.3 tỷ • 70m²
61.43 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Chuẩn

Bán
7
VILLA HOMESTAY MẶT TIỀN QUỐC LỘ 55 - BÌNH CHÂU - XUYÊN MỘC - BRVT
6.75 tỷ • 650m²
10.38 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Xuyên Mộc, X. Bình Châu

Bán
3
BÁN NHÀ 3 TẦNG MẶT TIỀN LÊ LỢI TT TP. QUY NHƠN
17 tỷ • 121.1m²
140.38 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Thị Nại

Bán
3
Bán suất TĐC mặt tiền đường A3 - Phường 12, Vũng Tàu
2.7 tỷ • 90m²
30 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 12

Bán
3
(N138) Nhà góc 2 mặt tiền đường nhựa 20m khu bên sông phường Hiệp Bình Chánh.
18.5 tỷ • 154m²
120.13 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
3
Bán lô đất góc 2 mặt tiền gần VINCOM Biên Hoà
3.9 tỷ • 71m²
54.93 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Mai

Bán
6
BÁN NHÀ 4 TẦNG ĐẸP – XE HƠI VÀO NHÀ – GẦN MẶT TIỀN PHẠM VĂN CHIÊU - P16 - GV
6 tỷ • 50m²
120 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 16
Bán
4
Chính Chủ Gửi Bán B9.3 MT Eastmark City 2.6 tỷ 65m2
2.6 tỷ • 65m²
40 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường