Nhà đất bán / Gia Lai / H. Krông Pa / Tt. Phú Túc / Biệt thự
Bán Biệt Thự Thị Trấn Phú Túc, Huyện Krông Pa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
NHÀ MÊ FULL NỘI THẤT HẺM LƯƠNG THẾ VINH, P. TÂN TIẾN, BUÔN MA THUỘT
3.55 tỷ • 90m²
39.44 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Tân Tiến

Bán
5
77M2 - KĐT ĐẠI KIM - PHÂN LÔ OTO TRÁNH - TOÀ NHÀ VỪA Ở VỪA KINH DOANH
22.9 tỷ • 77m²
297.4 tr./m²
Hà Nội, Q. Hoàng Mai, P. Định Công

Bán
2
Chính chủ cần bán đất nền Suối Lớn - Vị trí đẹp, 2 mặt tiền!
7 tỷ • 201m²
34.83 tr./m²
Kiên Giang, Tp. Phú Quốc, X. Dương Tơ

Bán
4
Bán lô đất thổ cư hẻm Chùa Ông, xã An Vĩnh Ngãi, TP. Tân An, Long An
950 tr. • 150.3m²
6.32 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, X. An Vĩnh Ngãi

Bán
3
Bán toà CHDV 5 tầng gần sát sông Hàn - vị trí đẹp tại Đà Nẵng
10 tỷ • 73m²
136.99 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hải Châu

Bán
3
Đất bình dương thổ cư sổ hồng sẵn 90m2 860 triệu
860 tr. • 90m²
9.56 tr./m²
Bình Dương, Tp. Bến Cát, P. Mỹ Phước

Bán
3
Lô đất mặt tiền Phan Khôi – Hòa Xuân – 100m2 – 3 tỷ xx
3.6 tỷ • 100m²
36 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
5
(N137) Nhà đường số 10 Hiệp Bình Phước - Thủ Đức
4.7 tỷ • 51m²
92.16 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Phước