Nhà đất bán / Gia Lai / H. Krông Pa / X. Ia Rsai / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ia Rsai, Huyện Krông Pa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
Đất thổ cư
90 tr. • 235.8m²
0.38 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Thọ Quang

Bán
2
Bán nhà sổ đỏ – Ngõ 331 Đ. Bát Khối -Long Biên: DT 36m2 – Giá 5.95 tỷ (nhà xây mới 5 tầng).
5.95 tỷ • 36m²
165.28 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Long Biên

Bán
4
Bán gấp 2 lô đất liền kề Tân Bình, LaGi
2.5 tỷ • 358m²
6.98 tr./m²
Bình Thuận, Tx. La Gi, P. Bình Tân

Bán
4
🏡 Nhà TT Long Điền, 2PN, Sân Ô Tô, Năng Lượng Mặt Trời - 1.tỷ 690 Triệu
1.69 tỷ • 105m²
16.1 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, Tt. Long Điền

Bán
4
CĂN HỘ CORA TOWER ĐÀ NẴNG
3.2 tỷ • 54m²
59.26 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
9
NHÀ 4 LẦU GÓC 2 MẶT TIỀN - TUYỆT ĐẸP - TRỤC CHÍNH HẺM 567 AN KHÁNH, NINH KIỀU, CẦN THƠ
3.89 tỷ • 41.8m²
93.06 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
2
Ra gấp 1 sào cây trồng QH thổ cư tại thôn Phú Nhang- Hàm Hiệp
350 tr. • 1000m²
0.35 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Hiệp

Bán
4
NHÀ HOÀN CÔNG GẦN CHỢ XÓM VẮNG & TRUNG TÂM HÀNH CHÍNH DĨ AN
4.5 tỷ • 92m²
48.91 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Dĩ An