Nhà đất bán / Gia Lai / H. Krông Pa / X. Ia Mláh / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ia Mláh, Huyện Krông Pa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Nhà 1 trệt 1 lầu hẻm đường Bình Giã - Phường 8
6 tỷ • 71m²
84.49 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 8

Bán
4
SIÊU PHẨM TOÀ CĂN HỘ KHÁCH SẠN HÀ BỔNG, SƠN TRÀ, ĐÀ NẴNG
97 tỷ • 225m²
431.11 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
5
NHÀ 4 TẦNG HẺM XE HƠI THẲNG 1 TRỤC, P25 BÌNH THẠNH – 40M2 – CHỈ 8 TỶ.
8 tỷ • 40m²
200 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 25

Bán
7
Căn hộ 1PN+ diện tích 58,48m2 Sun Fours Tower Đà Nẵng
3 tỷ • 58.48m²
51.3 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Quý

Bán
Bán nhà C4 MẶT TIỀN P. Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn - Cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn! 💰💰💰
3.25 tỷ • 90m²
36.11 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải

Bán
3
Nhà 2 Tầng – gần ngay Chợ Cẩm Lệ - Đường 7,5m – Giá 6,5 tỷ
6.5 tỷ • 93m²
69.89 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
3
CHÍNH CHỦ GỬI BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG LÊ VĂN THỨ - GẦN BIỂN - CƠ HỘI ĐẦU TƯ VÀNG!
17.5 tỷ • 139m²
125.9 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Mân Thái
Bán
9
Bán căn hộ mặt tiền đường vành đai 3 nhận nhà tháng 11/2024 tăng giá nhanh khi vành 3 hoàn thành
2.45 tỷ • 65m²
37.69 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường