Nhà đất bán / Gia Lai / H. Krông Pa / X. Ia Rsươm / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ia Rsươm, Huyện Krông Pa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm
Bán
4
Chính Chủ Gửi Căn Hộ Mặt Tiền Đường Vành Đai 3 Thủ Đức Giá 39 triệu/m2
2.45 tỷ • 65m²
37.69 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
7
Bán biệt thự 2 mặt tiền gần sân bay quốc tế và đường Nguyễn Văn Linh, Q.Hải Châu, TP. Đà Nẵng
20 tỷ • 195m²
102.56 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Thuận Tây

Bán
2
🎯🎯ĐẤT MẶT TIỀN PHẠM VĂN THANH KQH ĐÔNG NAM THỦY AN, TP HUẾ
3.1 tỷ • 115m²
26.96 tr./m²
Huế, Tx. Hương Thủy, P. Thủy Dương

Bán
6
BÁN NHÀ TRUNG TÂM TP NHA TRANG, PHƯƠC LONG
2.35 tỷ • 53.8m²
43.68 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Long

Bán
2
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐỐI DIỆN KHU RESORT Marriott Resort Ngũ Hành Sơn
3.3 tỷ • 100m²
33 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải

Bán
9
BÁN NHÀ VƯỜN NGHỈ DƯỠNG: ĐƯỜNG LÊ VĂN CHÍ, LINH TRUNG, THỦ ĐỨC - 2MT, KIẾN TRÚC ĐẸP NHẤT KHU VỰC
16.3 tỷ • 374.1m²
43.57 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Linh Trung

Bán
5
LÔ SỔ HỒNG RIÊNG GIA RẺ SÁT CHỢ TRẢNG DÀI
1.69 tỷ • 114.2m²
14.8 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
3
BÁN NHÀ 3 TẦNG MẶT TIỀN AN THƯỢNG 38 – VỊ TRÍ KINH DOANH ĐẮC ĐỊA
14.8 tỷ • 60m²
246.67 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An