Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Ea Kar / X. Cư Huê / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Cư Huê, Huyện Ea Kar
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
Chính Chủ Gửi Bán Nhà Q8 Liền kề quận 1- Đường Dương Bá Trạc Phường 1
6.55 tỷ • 61m²
107.38 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 8, P. 01

Bán
5
Biệt thự mini 2 căn riêng biệt – hẻm ô tô, đường Gio An, P5, Đà Lạt
9 tỷ • 200m²
45 tr./m²
Lâm Đồng, Tp. Đà Lạt, P. 5

Bán
Sỡ hữu ngay lô đất ở khu phố Tây An Thượng, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
8 tỷ • 73m²
109.59 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
4
Bán nhà mặt tiền kinh doanh đường Bến Cá - Phương Sài - Nha Trang
7.5 tỷ • 68.3m²
109.81 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phương Sài
Bán
6
Bán Shophouse Duplex Mt Eastmark City-The hybrid Thủ Đức Giá 54 triệu/m2
7.1 tỷ • 130m²
54.62 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
7
Bán căn nhà đúc 3 tầng khu trung tâm P 16, Gò Vấp
5.6 tỷ • 57.6m²
97.22 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 16

Bán
3
NHÀ 2 TẦNG ĐƯỜNG KIẾN THIẾT TRUNG TÂM TP. NHA TRANG
2.6 tỷ • 33m²
78.79 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Hòa

Bán
4
Cơ hội sỡ hữu ngay lô đất mặt tiền gần sát sông Hàn và cầu Rồng tại TP. Đà Nẵng
18 tỷ • 130m²
138.46 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Nại Hiên Đông