Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Ea Kar / X. Cư Ni / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Cư Ni, Huyện Ea Kar
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
Bán nhà mặt tiền ở thành phố di an, giáp kcn sóng thần
7.2 tỷ • 150m²
48 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Dĩ An

Bán
6
Nhà vườn view kênh xã Hoà Phú, huyện Châu Thành, Long An
3.5 tỷ • 458m²
7.64 tr./m²
Long An, H. Châu Thành, X. Hòa Phú

Bán
5
Bán lô đất gần bên KĐT Mỹ Gia thuộc thôn Thái Thông 1 xã Vĩnh Thái giá 2.750 tỷ
2.75 tỷ • 99.5m²
27.64 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Thái

Bán
4
CĂN HỘ MIA CENTER POINT ĐÀ NẴNG – CƠ HỘI SỞ HỮU CHỈ TỪ 2,8 TỶ
2.9 tỷ • 64m²
45.31 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Khánh Bắc

Bán
2
Bán nhà sổ đỏ – Thạch Cầu- Thạch Bàn – Long Biên: 30m2-Giá 4.9 tỷ.
4.9 tỷ • 30m²
163.33 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Long Biên

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT ĐẤU GIÁ TẠI KDC KIỀU ĐÔNG - ĐẠI XUYÊN - PHÚ XUYÊN, HÀ NỘI
2.22 tỷ • 120m²
18.5 tr./m²
Hà Nội, H. Phú Xuyên, X. Đại Xuyên

Bán
4
Cần bán Biệt Thự đường Lý Nam Đế, Q. Phú Xuân, TP. Huế
4.5 tỷ • 172m²
26.16 tr./m²
Huế, Q. Phú Xuân, P. Hương Long

Bán
3
Bán Nhà Lò Đúc, Hai Bà Trưng - Nhà Đẹp, Full Nội Thất, Ngõ Nông, 32m2 - Giá 7.3 Tỷ
7 tỷ • 32m²
218.75 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Đống Mác