Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Ea Kar / X. Ea Sar / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ea Sar, Huyện Ea Kar
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán Nhà Lò Đúc, Hai Bà Trưng - Nhà Đẹp, Full Nội Thất, Ngõ Nông, 32m2 - Giá 7.3 Tỷ
7 tỷ • 32m²
218.75 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Đống Mác
Bán
4
Căn Hộ 2PN Cao Cấp, View Đông Nam Tại The Hybrid MT Eastmark City – Giá Chỉ 2.9 Tỷ, Giao Nhà Ngay Tháng 11
2.9 tỷ • 73m²
39.73 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
3
4920m2 Tân, Định Bến Cát, Bình Dương
15 tỷ • 4920m²
3.05 tr./m²
Bình Dương, Tp. Bến Cát, P. Tân Định

Bán
8
Chính chủ gửi BÁN căn chung cư MT Eastmark City 64m2 giá 2.55 tỷ
2.55 tỷ • 64m²
39.84 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
4
Bán căn nhà 2 tầng kiệt (hẻm) 91 Cù Chính Lan, Quận Thanh Khê
2.95 tỷ • 58.1m²
50.77 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Đông

Bán
4
BÁN ĐẤT THỔ CƯ - SỔ HỒNG RIÊNG - PHÚ HÀI - PHAN THIẾT
2.3 tỷ • 142m²
16.2 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Hài

Bán
2
SẮP HOÀN THIỆN – NHÀ PHỐ HIỆN ĐẠI TRỆT + LẦU
3.3 tỷ • 105m²
31.43 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Phước Khánh

Bán
8
Săn ngay nhà đẹp mặt tiền đường Nguyễn Phước Nguyên, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
5 tỷ • 40m²
125 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Đông