Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Ea Kar / X. Ea Kmút / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ea Kmút, Huyện Ea Kar
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
MT TÔN QUANG PHIỆT SƠN, TRÀ ĐƯỜNG 7,5M, LỀ 9M. 90M 3 TẦNG - 7 TỶ HƠN
7.25 tỷ • 90m²
80.56 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Nại Hiên Đông

Bán
12
✅✅Chính chủ cần bán nhà Phạm Hữu Kính - gần dự án Sun Cosmo
11.5 tỷ • 194m²
59.28 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT TẶNG NHÀ CẤP 4 – ĐƯỜNG SƠN THỦY 1
6.9 tỷ • 98m²
70.41 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
4
NHÀ MỚI XÂY NGAY SAU LƯNG UỶ BAN XÃ DIÊN TOÀN CŨ
2.35 tỷ • 60m²
39.17 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên Toàn

Bán
3
🏆🏆BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐỒNG TRÍ 4 dt76.5m2 Gía 4.85 tỷ tl nhẹ
4.85 tỷ • 76m²
63.82 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Liên Chiểu

Bán
7
Bán căn nhà Mặt Tiền Phạm Thị Đào - Phường Ghềnh Ráng - Tp Quy Nhơn
4.4 tỷ • 40.5m²
108.64 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Ghềnh Ráng

Bán
5
HẺM XE TẢI THÔNG - BUÔN BÁN KINH DOANH TỐT - GẦN TRƯỜNG - TƯƠNG LAI GẦN NHÀ GA T3 SÂN NAY TÂN SƠN NHẤT - BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ - SỔ VUÔNG A4
5.9 tỷ • 68m²
86.76 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
2
1 lô f0 sẵn bìa giá đẹp tại phường Hoàng Lâm, TP. Thuỷ Nguyên
900 tr. • 60m²
15 tr./m²
Hải Phòng, Tp. Thuỷ Nguyên, P. Hoàng Lâm