Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Ea Kar / X. Xuân Phú / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Xuân Phú, Huyện Ea Kar
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Đất kiệt ô tô Sư Lỗ Thượng, Phú Hồ, Phú Vang
1.7 tỷ • 200m²
8.5 tr./m²
Huế, H. Phú Vang, X. Phú Hồ

Bán
5
Bán nhà ngay khu tàu ngầm, Cam Ranh
1.89 tỷ • 100m²
18.9 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Cam Ranh, P. Cam Nghĩa

Bán
ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG NGUYỄN TẤT THÀNH NỐI DÀI
4.2 tỷ • 120m²
35 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Hiệp Nam

Bán
7
🔥 NHÀ 2 TẦNG MẶT TIỀN NGAY CẦU HÒA XUÂN – GIÁ 7,X TỶ 🔥
7.5 tỷ • 73m²
102.74 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
4
Cần bán nhanh lô góc 170m2, 2 mặt tiền tại khu đô thị Nam Vĩnh Yên 5-7 tỷ
6.8 tỷ • 170m²
40 tr./m²
Vĩnh Phúc, Tp. Vĩnh Yên, X. Thanh Trù

Bán
3
CHÍNH CHỦ GỬI BÁN GẤP - LÔ ĐẤT VŨ ĐÌNH LIÊN, HOÀ XUÂN
6.25 tỷ • 100m²
62.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
3
Bán đất Phường Tân Định - Tp Bến Cát - Bình Dương
6 tỷ • 900m²
6.67 tr./m²
Bình Dương, Tp. Bến Cát, P. Tân Định

Bán
5
Bán nhà 16/ Bùi Thế Mỹ, P10, Quận Tân Bình
1.95 tỷ • 10m²
195 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 10