Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Ea Kar / X. Ea Đar / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ea Đar, Huyện Ea Kar
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm
Bán
10
MẶT TIỀN VIP TÂN BÌNH - KD ĐỈNH - LÔ GÓC NGANG 4M - 4 TẦNG BTCT - 45m2 - CHỈ 13.X TỶ
13.7 tỷ • 44m²
311.36 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 2

Bán
3
Bán nhà sổ hồng riêng Tân Đông Hiệp, Dĩ An
2.6 tỷ • 65m²
40 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
3
Căn nhà 3 tầng pháp lý chuẩn – trung tâm Phước Long, Nha Trang – Gần biển, đường thông ô tô - Ngay sát KĐT Sân bay chỉ 48tr/m
8.5 tỷ • 176m²
48.3 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Long

Bán
6
Mua ngay toà CHDV đẹp gần biển Nguyễn Tất Thành, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
8 tỷ • 93m²
86.02 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Đông

Bán
4
🏡 Nhà TT Long Điền, 2PN, Sân Ô Tô, Năng Lượng Mặt Trời - 1.tỷ 690 Triệu
1.69 tỷ • 105m²
16.1 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, Tt. Long Điền

Bán
4
🌟CĂN NHÀ ĐƯỜNG 13M KHU TĐC VĨNH HIỆP NHA TRANG
3.55 tỷ • 120m²
29.58 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Hiệp

Bán
2
Bán nhà sổ đỏ – Thạch Cầu- Thạch Bàn – Long Biên: Giá 12.8 tỷ
12.8 tỷ • 46m²
278.26 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Thạch Bàn

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT KDC RẠNG ĐÔNG – XÃ HÀM LIÊM – HÀM THUẬN BẮC – BÌNH THUẬN
960 tr. • 100m²
9.6 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Liêm