Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Ea Kar / Tt. Ea Kar / Biệt thự
Bán Biệt Thự Thị Trấn Ea Kar, Huyện Ea Kar
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Bán ngay biệt thự sân vườn đẹp ở Q.Liên Chiểu, TP. Đà Nẵng
5.8 tỷ • 185m²
31.35 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Hiệp Nam

Bán
2
Bán nhà mặt tiền đường Trần Quốc Toản, An Bình, Biên Hoà
7.5 tỷ • 174m²
43.1 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. An Bình

Bán
5
Nhanh tay chốt ngay nhà mặt tiền Lê Đại Hành, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
8 tỷ • 100m²
80 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Phát

Bán
6
BÁN NHÀ 39m LÔ GÓC 2 MT - 5 LẦU - HXH 5m, PHAN TÂY HỒ, PHÚ NHUẬN, FULL NỘI THẤT, HẠ CHÀO 7.98 Tỷ.
7.98 tỷ • 195m²
40.92 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Phú Nhuận, P. 7

Bán
2
Bán đất mặt tiền hương lộ 9, Vĩnh Cửu, Đồng Nai
1.9 tỷ • 140m²
13.57 tr./m²
Đồng Nai, H. Vĩnh Cửu, X. Tân Bình

Bán
5
Đất nền dự án Topia Khang Điền, Bưng Ông Thoàn, Q9
8.5 tỷ • 170m²
50 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
6
BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG XUÂN THUỶ – P. QUANG TRUNG – TP. QUY NHƠN
6.8 tỷ • 72m²
94.44 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Quang Trung

Bán
6
Toà khách sạn đẹp có dòng tiền tốt gần biển Mỹ Khê, TP. Đà Nẵng
11.7 tỷ • 90m²
130 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ