Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Ea Kar / Tt. Ea Knốp / Biệt thự
Bán Biệt Thự Thị Trấn Ea Knốp, Huyện Ea Kar
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
NHÀ LUXURY ĐOÀN THỊ ĐIỂM – 39M2 – 5 TẦNG – HXH 4M – FULL NỘI THẤT XỊN
12.5 tỷ • 39m²
320.51 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Phú Nhuận, P. 1

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG TRẦN THÁI TÔNG – KHU ADB TAM KỲ – GIÁ CHỈ HƠN 3 TỶ
3.2 tỷ • 150m²
21.33 tr./m²
Quảng Nam, Tp. Tam Kỳ, P. Tân Thạnh

Bán
2
BÁN NHÀ MẶT PHỐ 102 ĐẠI CỒ VIỆT, HAI BÀ TRƯNG, HÀ NỘI – VỊ TRÍ VÀNG KINH DOANH & SINH SỐNG
59.5 tỷ • 140m²
425 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Lê Đại Hành

Bán
6
Nhà mới đẹp hiện đại tại Hiệp Bình Chánh, Tp. Thủ Đức
7.9 tỷ • 70m²
112.86 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
3
Nhà cấp 4 Mặt Tiền Trần Nhân Trung, P. Vĩnh Hoà, Nha Trang
2.85 tỷ • 73m²
39.04 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Hòa

Bán
8
Cần bán nhanh nhà mặt tiền đường Nguyễn Văn Trỗi vị trí đắc địa dễ kinh doanh buôn bán
1.95 tỷ • 68m²
28.68 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú
Bán
4
🌟 Chính Chủ Bán nhanh căn hộ Homyland 2 giá 2,5 tỷ 72m2
2.5 tỷ • 72m²
34.72 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Bình Trưng Tây
Bán
4
Bán đất nở hậu thị trấn Cát Tiên, Lâm Đồng - Vị trí đẹp, giá đầu tư
1.6 tỷ • 560m²
2.86 tr./m²
Lâm Đồng, H. Cát Tiên, Tt. Cát Tiên